Slogan

"Matuwid na Pamamahala Tungo sa ARMM na Masagana't Mapayapa."

Thursday, October 25, 2012

Appointment for CSC Attestation, October 22, 2012

DIVISION: MAGUINDANAO II
No.
NAME
ITEM NUMBER
STATUS
1
NORHAYA S. CAGALAWAN
T2-4-2009
PROMOTION
DIVISION: SULU II
1
JIDDA S. AHADI
T2-1486-1998
PROMOTION
2
NUL J. SAHIDUL
T1-42-2011
ORIGINAL
3
ABDULCADIL K. ANDAL
T2-1348-1998
PROMOTION
4
MASNA S. TAHIR
T2-1729-1998
PROMOTION
5
SALMA A. MIBAHAR
T2-41-1998
PROMOTION
6
TITTIANA B. SALIBANBAN
T1-70-2010
ORIGINAL
7
NIÑO S. SOLING
ADA1-208-2005
ORIGINAL
8
ABDULMIAD A. ADJIRUDDIN
T3-438-1998
PROMOTION
9
MIDZNA M. ANUDDIN
T2-1517-1998
PROMOTION
10
BENRASHIER A. KIMBLE
T1-347-2009
ORIGINAL

xxxxxx


11
WADHUMAR N. KALBI
T1-96-2011
ORIGINAL
12
DARWIN SIHABAN MAHARI
T1-557-2011
ORIGINAL

xxxxxxxxxx


DIVISION: LANAO DEL SUR I-A
1
ADRELYN P. BICOMON
T1-2277-1998
ORIGINAL
2
AYAONBAE MACADAAG USMAN
T1-2270-1998
ORIGINAL
xxxxxx

3
ONAISAH S. MITMUG
T2-333-2003
PROMOTION

CHAIN PROMOTION


4
ROPIA N. BATO
T2-1002-1998
PROMOTION
5
RANGCAPIA M. MACUD
T1-2571-1998
ORIGINAL

CHAIN PROMOTION


6
PACITA B. MACUD
MT1-17-1998
PROMOTION
7
TOMINATAS B. TANANDATO
T3-375-2003
PROMOTION
8
BAYAMBUSAR B. MUSA
T2-259-2003
PROMOTION
9
SITTIE HANIFA B. MAMINTA
T1-2512-1998
ORIGINAL

CHAIN PROMOTION


10
NORHAINIE B. POLING
SP1-512-2010
PROMOTION
11
SOHAERA S. IBRAHIM
T1-3454-1998
ORIGINAL

xxxxx

12
JUNAIRAH UNDA ABDUL
MT1-110-1998
PROMOTION

xxxxx

13
SOBAIDA G. MANGANDOG
T3-40-2011
RE-CLASSIFICATION
14
MOAWANA H. NASSER
MT1-44-2011
RE-CLASSIFICATION
15
CADIDIA M. SALEM
MT1-42-2011
RE-CLASSIFICATION

xxxxx

16
SAMIA M. UNDA
T2-1456-1998
PROMOTION
17
NOR-AIN S. UNDA
HT1-473-2009
PROMOTION
xxxxxx

DIVISION: MARAWI CITY
1
ANIFA G. HADJI JALIL
T1-162-2011
ORIGINAL
2
SITTIE NADJAH J. TARATINGAN
T1-149-2011
ORIGINAL
3
ALEXANDRA L. YCARO
T1-160-2011
ORIGINAL
4
NAFISA A. ABDULNASSER
T1-15-2010
ORIGINAL
5
MUSRIFAH M. OTICAL
T1-164-2011
ORIGINAL

xxxxxx

6
SITTIE NORHANI A. BASMAN
T1-14-2010
ORIGINAL
7
SITTIE NAIRAH R. H. ALI
T1-18-2010
ORIGINAL
8
ZAALICA D. MAMAKI
T2-173-2003
PROMOTION

xxxxxxx

DIVISION: MAGUINDANAO I
1
JEFFREY D. TADLAS
T1-106-2010
ORIGINAL
2
EMILY P. CALAMBA
T1-90-2011
ORIGINAL
3
GRACE MARIE P. MONTEVERDE
T1-85-2011
ORIGINAL
4
JECEL DUMAYAG
T1-86-2011
ORIGINAL
5
DIANA ROSE D. CASIPE
T1-89-2011
ORIGINAL
6
RIA ANN E. DUMALINA
T1-131-2010
ORIGINAL
7
MILDRED BELMONTE
T1-91-2011
ORIGINAL
8
JEANDEE G. TAGLE
T1-128-2010
ORIGINAL
9
JANICE M. JATICO
T1-139-2010
ORIGINAL
10
KUBAID C. SUMAEL
T1-92-2011
ORIGINAL

xxxxxx


DIVISION: SULU I

CHAIN PROMOTION

1
MAMPAY I. PAWANG
T2-1349-1998
PROMOTION
2
NURMINA ALEJO JUMAH
T1-6830-1998
ORIGINAL

xxxxx


CHAIN PROMOTION


1
NARSA A. KAIRAN
SP1-56-2010
PROMOTION
2
NIDA T. ABDURAHMAN
SP1-35-2010
PROMOTION
3
ROHENSON W. JAHANG
HT1-476-2009
PROMOTION
4
EMILYN S. MANO
T1-410-1998
ORIGINAL

CHAIN PROMOTION


5
ARASAD S. SAKKAM
HT3-129-1998
PROMOTION
6
CARMEL B. DEDORO
HT2-67-1998
PROMOTION
7
FATIMA J. ABDURASAD
T1-6766-1998
ORIGINAL

xxxxxxxx


8
ABDULHAN J. ABDULRAHMAN
T1-7095-1998
CHANGE OF STATUS
9
KARNA I. HALIL
T1-6615-1998
ORIGINAL

xxxxxxxx


10
AHADAIYA G. LIMPASAN
T3-18-2012
RECLASSIFICATION

xxxxxxxx


DIVISION: BASILAN
1
MARIJANE BERNARDO UTOD
T1-262-2010
PROMOTION
2
BASIR JARAH ANILON
T1-162-2009
ORIGINAL
3
MUSAR ABDULLA SAIRI
T1-884-2004
ORIGINAL
4
BEN S. ASIDIN
SP1-384-2010
PROMOTION

xxxxx


DIVISION: TAWI-TAWI

CHAIN PROMOTION


1
NUR-AIJA U. NASALUDDIN
T2-396-1998
PROMOTION
2
GLENDA S. HUSSIM
T1-9092-1998
ORIGINAL

xxxxxxx


3
QURAISHA PANDAOG-SARABI
T1-9121-1998
RE-EMPLOYMENT

xxxxxx


"Matuwid na pamamahala tungo sa ARMM sa masagana't mapayapa"

English - "Good governance for a progressive and peaceful ARMM."

Sinama - "Hap pamarinta tudju ARMM na sambu maka salamat"

Bahasa Sug - "Dan mabuntul tudju pa ARMM masambu iban mahatul"

Meranaw - "Mathitu a kandatu sa ARMM ko katagompiya go kalilintad"